

**CHAMA CHA WAFANYAKAZI WA TAASISI ZA ELIMU YA JUU, SAYANSI,
TEKNOLOJIA, UFUNDI STADI, HABARI NA UTAFITI (RAAWU)**



FOMU YA MAOMBI YA KUGOMBEA UONGOZI RAAWU

Mimi

Naomba nafasi ya

SEHEMU YA KWANZA

1. UTAMBULISHO

- (a) Kuzaliwa:- Tarehe Kijiji
Wilaya Mkoa
- (b) Nimeoa/Nimeolewa

2. UANACHAMA

- (a) Niliingia Chama cha RAAWU tarehe
Mwaka
- (b) Kadi yangu ni namba
- (c) Tawi langu ni katika Taasisi ya
- (d) Nimelipa ada hadi tarehe

3. VIKAO

Idadi ya vikao nilivyohudhuria vinavyonihusu;-

- (a) **Tawi** - Halmashauri ya tawi
- Mkutano wa wanachama
- Mkutano wa Wafanyakazi
- (b) **Kanda** - Kamati ya Utendaji
- Mkutano Mkuu wa Kanda
- (c) **Taifa** - Kamati ya Utendaji
- Baraza Kuu
- Mkutano Mkuu wa Taifa

4. ELIMU: (weka alama V panapohusika)

Nimefikia kiwango cha elimu ya:

- (a) Watu wazima
- (b) Shule ya msingi
- (c) Sekondari kidato cha nne/sita
- (d) Chuo/Chuo Kikuu na kutunukiwa Astashahada/ Stashahada/Shahada
katika fani ya

5. KAZI

- (a) Kazi yangu ni
- (b) Mahali ninapofanyia kazi ni
- (c) Mwajiri wangu ni

SEHEMU YA PILI

6. UADILIFU WA CHAMA

- (a) Je, ulishapatikana na kosa lolote lile la jinai na kushtakiwa mahakamani na kufungwa?. **Ndiyo** **Hapana** Kama ndiyo kosa gani na ulifungwa muda gani? Je, ulishapatikana na hatia katika Chama? **Ndiyo/Hapana.** Kama ndiyo hatua gani na ulipewa adhabu gani?
.....
.....
- (b) Je, ulishapatikana na kosa lolote la ukiukaji wa maadili ya Chama? **Ndiyo/Hapana.** Kama ndiyo taja kosa na hatua zilizochukuliwa.
.....
.....

7. KUJITOA KWA KAZI ZA CHAMA

- Tangu niwe mwanachama/kiongozi nimeshiriki kazi zifuatazo kwa kujitolea kwa nia ya kujenga chama
- (a)
 - (b)
 - (c)
 - (d)
 - (e)

8. UTHIBITISHO

- Nathibitisha kwamba maelezo niliyoyatoa katika fomu hii ni ya kweli.
- (a) Saini ya mwombaji
 - (b) Jina na saini ya Katibu wa Tawi
 - (c) Tarehe Mwaka

SEHEMU YA TATU

9. MAONI NA MAPENDEKEZO YA KAMATI ZA USIMAMIZI WA UCHAGUZI NGAZI YA TAWI, KANDA NA TAIFA

- (a) Mgombea huyu anastahili/hastahili kugombea nafasi aliyomba kwa sababu
- (b) Vielelezo vifuatavyo vinathibitisha maoni na mapendekezo ya Kamati ya usimamizi wa Uchaguzi.
 - (i)
 - (ii)
 - (iii)
 - (iv)

Tarehe Saini ya Katibu wa kikao